SITE DU PARTI MDR - SITE Y'ISHYAKA - ISHYAKA, ISHYAKA, ISHYAKA NYINE. ISHYAKA RIHARANIRA DEMOKARASI MURI REPUBULIKA.
Obtenez 1000 visiteurs rapidement !
Obtenez 1000 visiteurs rapidement !
Outils webmasters Compteur Chat Forum Sondage Découverte Référeur


M'inscrire M'inscrire Me connecter Me connecter Mot de passe oublié Mot de passe oublié Retour au forum Retour au forum



  Pages: 1
Poster un nouveau message Répondre au message
Auteur Message
   Trier par date décroissante
kamili jean
France
Posté le:
5/2/2003 08:40
Sujet du message:
intwari ni bande?
Répondre            
Email:
kamilijean@yahoo.fr
 
Banyarwanda banyarwandakazi,dukeneye kumenya intwari izo ari zo.
Ese nka KAGAME uyobora igihugu akaba atemera intwari zazanye Repubulika zikaba arizo zavanyeho KALINGA;yumva kuri we igihugu ayobora ari Repubulika cg ari ikindi kintu jye mbona umuntu atabona aha izina?
Niba yumva ko ari Perezida wa Repubulika y'u Rwanda niyemere intwari zayiharaniye arizo KAYIBANDA,GITERA,NGIRUMUTWA n'abandi bari bafatanyije.
Niba ibyo atabikozwa;nkuko yahinduye ibirango by'igihugu narebe ikindi yita u Rwanda;kurwita ko ari monarchie bizamugora kuko bene wabo ABANYIGINYA bazahita bamubwira bati vuga uvuye aho.
Amateka ntawe uyahindura niba KAYIBANDA n'abagenzi be aribo bazanye Repubulika nta munyarwanda ushobora kubyibagirwa.
Niyo mpamvu bagomba guhabwa ibyubahiro bibakwiye aho guha ibyubahiro abazanye imiborogo,abishe abantu benshi,..
Kandi ga igihe kirageze kugirango abanyarwanda tuve mu icurabulindi!
Igihe kirageze ko adusobanurira!

 

Poster un nouveau message Répondre au message
  Pages: 1

M'inscrire M'inscrire Me connecter Me connecter Mot de passe oublié Mot de passe oublié Retour au forum Retour au forum