SITE DU PARTI MDR - SITE Y'ISHYAKA - ISHYAKA, ISHYAKA, ISHYAKA NYINE. ISHYAKA RIHARANIRA DEMOKARASI MURI REPUBULIKA.
Obtenez 1000 visiteurs rapidement !
Obtenez 1000 visiteurs rapidement !
Outils webmasters Compteur Chat Forum Sondage Découverte Référeur


M'inscrire M'inscrire Me connecter Me connecter Mot de passe oublié Mot de passe oublié Retour au forum Retour au forum



  Pages: 1
Poster un nouveau message Répondre au message
Auteur Message
   Trier par date décroissante
Bihezande
États-Unis
Posté le:
25/2/2005 20:30
Sujet du message:
U rwanda rutera umwaku
Répondre            
 
Bavandimwe

Mperutse gusubiza amaso inyuma ntekereza ku rwanda nsanga ali igihugu kirwaye nkuko babivuga indwara igihumbi ,aliko nza gusanga urwanda ali nkimva niyo idacumbikira uyinjiyemo
Nahereye kubayobozi bacu cyane cyane ko alibo bazwi ,aliko nasanze ntanyiturano rwannda yabituye .sinzi niba bayitegeka ibavuma cg ibatera umwaku sinamenya .
Nahereye kuli Rwabugili rwanikirankona ,numvise ko yaba yaraguye ishyanga,ngo batanazi neza iyo yaguye .
Rutalindwa yahiliye munzu
Musinga yaguye ishyanga (Moba i Kongo)
Rudahigwa ngo yarogewe i Bujumbura muli Pajidasi
Ndahindurwa menya agiye gusazira muli Amerika
Kayibanda ngo yapfuye arya intebe nk,imbeba
Kinani Yamanutse busiga
Kagame?????
Biryo rero muli rusanjye sinabashije kumenya impamvu barangiza ubuzima gutyo .
uwo nabajije yaranshubije ati: Abakene babili bagiye gusabiliza ibwami ,umuja ababonye kuntu alibabi abirukanira kure ,batashye umwe abwira undi ati:niyo mpamvu
Bukeye basubirayo ,umunyagikali we ababonye abaha inshyi n,imigeli batashye wawundi ati :niyo mpamvu .Bukeye basubiyeyo bahura n,umwami ,ababonye abagilira impuhwe ategeka ko baboza ,babaha inzoga n,amata anabagabira inka barataha ,bajyeze munzira wawundi ati :niyo mpamvu
Undi ati :niyo mpamvu n,iki
Undi ati ntuzi baliya batugiliye nabi niyo mpamvu bazahora gutyo ,naho umwami niyo mpamvu nawe ali umwami .Ati :mpamvu
 

Poster un nouveau message Répondre au message
  Pages: 1

M'inscrire M'inscrire Me connecter Me connecter Mot de passe oublié Mot de passe oublié Retour au forum Retour au forum