SITE DU PARTI MDR - SITE Y'ISHYAKA - ISHYAKA, ISHYAKA, ISHYAKA NYINE. ISHYAKA RIHARANIRA DEMOKARASI MURI REPUBULIKA.
Obtenez 1000 visiteurs rapidement !
Obtenez 1000 visiteurs rapidement !
Outils webmasters Compteur Chat Forum Sondage Découverte Référeur


M'inscrire M'inscrire Me connecter Me connecter Mot de passe oublié Mot de passe oublié Retour au forum Retour au forum



  Pages: 1
Poster un nouveau message Répondre au message
Auteur Message
   Trier par date décroissante
Rutigitamacumu
France
Posté le:
4/5/2005 20:16
Sujet du message:
France
Répondre            
 

Ngira inama.

Bavandimwe muli mumahanga ,mbandikiye ngirango mungire inama ,kandi twungurane inama ,dore ko umutwe umwe utifasha gutekereza .
Mperutse gukora iperereza lito kubyerekeye uko bafasha imiryango basize iwabo ,nibwo nakubitanye ,n,umunyagana kuli Western union tuli kumurongo nkabona alimyoza ,nibwo kumwegera ndamushotora turaganira ambwira agira ati:
Muvandimwe ,Imana niyo yonyine yamenya uko narushye ngo mbashe kugera ino muli Amerika ,Uretse nokuba ndambiwe no gukora kano kazi kanca Umugongo ,no kurara ijoro nk,igihunyira ,inzoga navuyeyo inkumi sinegera ,ubu nkora utuzi dutatu .
Ubwambere Papa yavugije induru ngo nimwubakire itegura ,nohereje 2000 dollars ,inzu irangiye yahise akubita inkumi hase Mama amutera umugeli.
Mama yanterefonye alira ati:Mwana wanjye urankoze : Noneho rero niwowe mugabo ugomba kundwanaho.

Nibwo nigiiye inama nti:Uwagura akamodoka nkagaha murumuna wanjye akajya afasha ,na Mama ,nabonaga ko nishe inkware 2 nibuye limwe .
Ubwo nalipyisuye nkora overtime nsigara ngenda nk,umusinzi ,imodoka ndayohereza Mama alishima cyane ,Mama ayandikisha ho ngo:Mbyiruyumugabo.
Inkumi ziba zayibonye ,ngo igihe cyose yabaga ihetse inkumi kumanywa naninjoro .Bitarenze amezi3,ngo Imodoka yarapfuye ,ngo ninohereze amafranga yo kuyikoresha ,reka nibirebire ,
Aba ageze kwuidilishya nanjye njya kulindi
Nibwo nanjye navuze nti umuntu yililira undi ali uko .
Mfite bashikibanjye batatu ufite abana bake ni batanu , Abapfakazi ba bakuru banjye 2 bose bafite 8,hali abasore n,inkumi twiganye ,nabandi ntazi .
Dushimire Kagame menya ntamwana utakijya muli Secondaire ikibazo ni Minerval, Bose ngo nimbalihire ,nabo ngo nimbafashe .
Kwa data bukwe n,uko ,Yewe iyo nterefonye ,ntawe urangiza atanyatse amahera ,.
Nanjye nkigera ino nalikomeje bya kinyarwanda ntaranamenya uko idalari limeze nkora utuzi tubili ndayasunika nk,imvura ,dore ko hakli kubwa Clinton akazi kiyenza ,
None nanjye ntacyo ndrya .
Bavandimwe mwe mufasha bene wanyu gute ?
uwo mfunguliye boutique bucya yahombye , .none rero mbasabye inama.Muli rusange ntamahera mfise nakwama ndungika buli mwaka .Ndalihira umwe universite murumunawe akavuza induru ngowe ntacyo mumaliye .

Mbaye nshimye inama nziza zanyu
Murakoze
 

Poster un nouveau message Répondre au message
  Pages: 1

M'inscrire M'inscrire Me connecter Me connecter Mot de passe oublié Mot de passe oublié Retour au forum Retour au forum