SITE DU PARTI MDR - SITE Y'ISHYAKA - ISHYAKA, ISHYAKA, ISHYAKA NYINE. ISHYAKA RIHARANIRA DEMOKARASI MURI REPUBULIKA.
Obtenez 1000 visiteurs rapidement !
Obtenez 1000 visiteurs rapidement !
Outils webmasters Compteur Chat Forum Sondage Découverte Référeur


M'inscrire M'inscrire Me connecter Me connecter Mot de passe oublié Mot de passe oublié Retour au forum Retour au forum



  Pages: 1
Poster un nouveau message Répondre au message
Auteur Message
   Trier par date décroissante
Ayinkamiye
Rwanda
Posté le:
20/7/2005 08:56
Sujet du message:
FDRL
Répondre            
 
Muraho. Nashekejwe numugabo uvugira RDRL abacunguzi, numirwa. Aho narindi nibajije nti se mama aba bantu baba bariwe nibike aho begeka imisaya ! nti aho ubuzima nti bwayoberanye? ese ko numvise avuga ngo ntamahoro ari murwanda, aho nibaza nibwo azaba aboneste? nakumiro mba ndoga Umwami! ati ntakigenda murwanda kandi araharanira kuza kuko abona baracitswe.

Gutaha nuburenganzira bwa buri munyarwanda mubwisanzure bwe afite mugihugu, no kwigumira mu mahanga nuburenganzira bwa buri muntu, mu gihe abihisemo.

Karibu abanyarwanda bose bataha batabanje guhamagara, no kwiyambaza amahanga kandi namahanga ntiyabiha agaciro iyo babona ntampamvu wasaba gutaha. Bati taha ngo imishyikirano! ndibaza ko ababagira inama bayombye gato, none rero dore igiti dore umutu, dore amahanga dore igihugu cyawe.

 

Poster un nouveau message Répondre au message
  Pages: 1

M'inscrire M'inscrire Me connecter Me connecter Mot de passe oublié Mot de passe oublié Retour au forum Retour au forum