SITE DU PARTI MDR - SITE Y'ISHYAKA - ISHYAKA, ISHYAKA, ISHYAKA NYINE. ISHYAKA RIHARANIRA DEMOKARASI MURI REPUBULIKA.
Obtenez 1000 visiteurs rapidement !
Obtenez 1000 visiteurs rapidement !
Outils webmasters Compteur Chat Forum Sondage Découverte Référeur


M'inscrire M'inscrire Me connecter Me connecter Mot de passe oublié Mot de passe oublié Retour au forum Retour au forum



  Pages: 1
Poster un nouveau message Répondre au message
Auteur Message
   Trier par date décroissante
Josee
États-Unis
Posté le:
22/3/2006 06:09
Sujet du message:
MURAHANUZE !
Répondre            
Email:
shell@iwacu1.com
 
Mu gihe kimwe numvise abantu bakuru baganira ngo intambara yabaye mu RWANDA YATEWE NUKO Habyarimana yategekaga ari "umwungura" KANDI NGO KU MIHANGO N' IMIZIRIRIZO BYA KINYARWANDA ngo abungura bungura umwami inka n'ubwenge maybe niba nibuka neza. Abungura ngo ni ubwoko butavamo umwami ngo niyo mpamvu intambara yabaye kariya kageni ! Kandi koko burya nta gihugu cyangwa umuco utagira imihango. Mu rwanda byagiye gucika aho tutagikurikiza imihango ya kinyarwanda. Kagame rero nawe muribuka ko ari "Umwega" kandi nta bega bari bemerewe gutegeka uretse kanjongera wari "inkorakibi n'inkorashyano" wahaye ibifutero Rutarindwa w'umunyiginya ngo adategeka, kandi mwabonye amaraso abega bamennye! Ubuhanuzi bwa Magayane burya ngo ntiburasohora bwose, kandi jye mbona Kagame azabusohoza mu kumena amaraso y'abanyarwanda aruta ayo yamennye muri Grand Lacs akitirira abahutu ngo bakoze Genocide kandi ariyo imutunze. Ese buriya koko Kagame n'abambari be iyo batabona icyo abazungu bamwe babitiriye genocide aho bari kubaho muri ruriya rwanda rw'abega ! Murahanuze mubaze mutitangiriye, mufate igihe murebe ko abega batagiye kutumara maze mubwire umwega yegure hakiri kare mbere yuko amena maraso y'abana b' u rwanda! Murahanuze bamuhambirize riva mbere yuko atangira kubwira wa mukecuru nyina guhagurukira ku bana nk'uko nyirasenge Kanjongera yabigiraga ! murahanuze mumenye neza ko u rwanda rufite ubuyobozi bugendera ku mihango n'imigenzereze ya kinyarwanda mube muretse demukarasi y'abazungu ishobora kuba ari imihango n'imiziririzo yabo.

MUKOMERE, Harakabaho repubulika n'abayishyigikiye twese!
Umukunzi wanyu Josee.
 

Poster un nouveau message Répondre au message
  Pages: 1

M'inscrire M'inscrire Me connecter Me connecter Mot de passe oublié Mot de passe oublié Retour au forum Retour au forum