SITE DU PARTI MDR - SITE Y'ISHYAKA - ISHYAKA, ISHYAKA, ISHYAKA NYINE. ISHYAKA RIHARANIRA DEMOKARASI MURI REPUBULIKA.
Obtenez 1000 visiteurs rapidement !
Obtenez 1000 visiteurs rapidement !
Outils webmasters Compteur Chat Forum Sondage Découverte Référeur


M'inscrire M'inscrire Me connecter Me connecter Mot de passe oublié Mot de passe oublié Retour au forum Retour au forum



  Pages: 1
Poster un nouveau message Répondre au message
Auteur Message
   Trier par date décroissante
kamaliza
France
Posté le:
27/4/2006 16:44
Sujet du message:
ino guvernoma ko ijijisha
Répondre            
Email:
mUJAKO@IWACU.COM
 
Maze gusoma kuli urubuga IWACU ,AHO UMWANDITSI WA ORINFOR AVUGA KO NGEZE YALI AZI KO IKINANI KIZAPFA banakomeza imvugo yo kujijisha ko ali abo mukazu bikoze munda nko ku Rucunshu bakisubiliranamo.
Ntabwo ndi expert muli politiki ,aliko hali ikintu kigaragara nkibara ryera nubwo usanga abatutsi badashaka kukemera : uwahanuye indege niwe wakomye imbarutso yagenocide. ikindi :Uhakana ubugore aragarama niba atali afandi wayihanuye nashyireho iperereza lisesuye kuki afandi alitinya?
Ikindi kibazo mbona Hali Abanyarwanda mbona bagisuzugura abandi ukumva ngo kuba Ngeze yali yavuze ko Kinani azicwa n,umuhutu mubyemera ko ali dawe uli muijuru ,yavuga nanone ko Abatutsi bashaka gukora tutsiland mukabihakana ,kuki mwemera ibyo ngeze avuze?
Ikindi rero nuko uwo Muhutu yashoboraga kuba ali pro -inkotanyi kandi ntibali babuze.
Abo batutsi bilirwa bavuga ngo nitubabwire abahutu babiciye muli genocide kuki batabaza abamanuye indege
 

aimé valence
Congo, République Démocratique
Posté le:
18/4/2007 12:08
Sujet du message:
RE: ino guvernoma ko ijijisha
Répondre            
Email:
ndovalencia@yahoo.fr
 


ariko reka tugye tuba abanyakuri ese iyo uvuga ngo nyinawuwo mwana ntiyishe ushingira kuki? njye icyo nshingiraho nimba umutima namawe utamucira urubanza yatasye ko abahutubose batishye batasye

----- Message d'origine -----



Birababaje kubona umuntu ujijutse (nkeka ko yize itangazamakuru yenda akaba akunda n'ikiremwamuntu) avuga ngo umwana usaba ibisobanuro ku rupfu rwa se ngo ateza urujijo, akongeraho ndetse ngo nyina w'uwo mwana niwe wishe se. Imana n'isi bizamwiture..
 

Poster un nouveau message Répondre au message
  Pages: 1

M'inscrire M'inscrire Me connecter Me connecter Mot de passe oublié Mot de passe oublié Retour au forum Retour au forum